[sam_zone id=1]

Máni þrefaldur meistari – flottur árangur hjá ÍA á Íslandsmóti unglinga í badminton



Máni Berg Ellertsson úr ÍA náði þeim frábæra árangri að landa þremur titlum á Íslandsmóti unglinga í badminton. Alls tóku rúmlega 130 keppendur þátt og komu þeir frá sjö félögum. Keppnin fór fram í íþróttahúsinu við Varmá í Mosfellsbæ.

Keppendur úr röðum ÍA náðum góðum árangri á mótinu. Eftirtaldir keppendur úr ÍA unnu til verðlauna;

Davíð Logi Atlason, Arnar Freyr Fannarsson, Hilmar Veigar Ágústsson, Sóley Birta Grímsdóttir og Brynjar Már Ellertsson sem keppa fyrir ÍA. Davíð Örn Harðarson, fyrrum leikmaður ÍA, vann einnig til verðlauna sem leikmaður TBR og Halla Stella Sveinbjörnsdóttir úr BH vann þrefalt líkt og Máni en móðir Höllu er Irena Ásdís Óskarsdóttir, sem er frá Akranesi.

Máni og Halla – þrefaldir Íslandsmeistarar í badminton.

Úrslit úr mótinu eru hér fyrir neðan:

U11 Einliðaleikur snáðar

1. Óðinn Magnússon TBR
2. Brynjar Petersen TBR

U11 Einliðaleikur snótir

1. Birgitta Valý Ragnarsdóttir
2. Iðunn Jakobsdóttir

U11 Tvíliðaleikur snáðar

1. Brynjar Petersen / Óðinn Magnússon TBR
2. Davíð Logi Atlason / Erik Valur Kjartansson ÍA / BH

U11 Tvíliðaleikur snótir

Brynjar Petersen / Óðinn Magnússon TBR,
Davíð Logi Atlason / Erik Valur Kjartansson ÍA / BH

1. Birgitta Valý Ragnarsdóttir / Iðunn Jakobsdóttir TBR
2. Ásta Dísa Hlynsdóttir / Emilía Ísis Nökkvadóttir BH

U11 Tvenndarleikur snáðar/snótir

1. Óðinn Magnússon / Birgitta Valý Ragnarsdóttir TBR
2. Brynjar Petersen / Iðunn Jakobsdóttir TBR

U13 A Einliðaleikur hnokkar

1. Máni Berg Ellertsson ÍA
2. Arnar Freyr Fannarsson ÍA

Máni Berg Ellertsson ÍA – Arnar Freyr Fannarsson ÍA

U13 B Einliðaleikur hnokkar

Hilmar Veigar og Björn Ágúst.

1. Hilmar Veigar Ágústsson ÍA
2. Björn Ágúst Ólafsson BH

U13 A Einliðaleikur tátur

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir BH
2. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir TBS

U13 B Einliðaleikur tátur

1. Gréta Theresa Traustadóttir TBR
2. Stefanía Xuan Luu TBR

U13 Tvíliðaleikur hnokkar

1. Arnar Freyr Fannarsson / Máni Berg Ellertsson ÍA
2. Andri Leó Jónsson / Pétur Gunnarsson TBR

Arnar Freyr Fannarsson / Máni Berg Ellertsson ÍA –
Andri Leó Jónsson / Pétur Gunnarsson TBR

U13 Tvíliðaleikur tátur

1. Halla Stella Sveinbjörnsdóttir / Katla Sól Arnarsdóttir BH
2. Hrafnhildur Edda Ingvarsdóttir / Sigurlaug Sara Kristjánsdóttir TBS

U13 Tvenndarleikur hnokkar/tátur

1. Máni Berg Ellertsson / Halla Stella Sveinbjörnsdóttir ÍA / BH
2. Arnar Freyr Fannarsson / Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

Halla Stella Sveinbjörnsdóttir, Máni Berg Ellertsson BH/ÍA
Arnar Freyr Fannarsson / Sóley Birta Grímsdóttir ÍA

U15 A Einliðaleikur sveinar

1. Eiríkur Tumi Briem TBR
2. Einar Óli Guðbjörnsson TBR

U15 B Einliðaleikur sveinar

1. Brynjar Gauti Pálsson BH
2. Ágúst Páll Óskarsson UMFA

U15 A Einliðaleikur meyjar

1. Lilja Bu TBR
2. Guðbjörg Skarphéðinsdóttir BH

15 Tvíliðaleikur sveinar

1. Einar Óli Guðbjörnsson / Steinar Petersen TBR
2. Daníel Máni Einarsson / Eiríkur Tumi Briem TBR

U15 Tvíliðaleikur meyjar

1. Lilja Bu / Sigurbjörg Árnadóttir TBR
2. Brynja Lóa Bjarnþórsdóttir / Dagbjört Erla Baldursdóttir UMFA

U15 Tvenndarleikur sveinar/meyjar

1. Einar Óli Guðbjörnsson / Lilja Bu TBR
2. Jón Víðir Heiðarsson / Guðbjörg Skarphéðinsdóttir BH

U17 A Einliðaleikur drengir

1. Gústav Nilsson TBR
2. Gabríel Ingi Helgason BH

U17 / U 19 B Einliðaleikur drengir / piltar

1. Hlynur Gíslason UMFA
2. Orri Einarsson BH

U17 A Einliðaleikur telpur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
2. Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

U17 B Einliðaleikur telpur

1. Dómhildur Ýr Iansdóttir Gray TBR
2. Tinna Chloé Kjartansdóttir TBR

U17 Tvíliðaleikur drengir

1. Gústav Nilsson / Stefán Árni Arnarsson TBR
2. Gabríel Ingi Helgason / Kristian Óskar Sveinbjörnsson BH

U17 Tvíliðaleikur telpur

1. Júlíana Karitas Jóhannsdóttir / Ragnheiður Birna Ragnarsdóttir TBR
2. Lilja Berglind Harðardóttir / Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

U17 Tvenndarleikur drengir/telpur

1. Gústav Nilsson / Júlíana Karitas Jóhannsdóttir TBR
2. Kristian Óskar Sveinbjörnsson / Rakel Rut Kristjánsdóttir BH

U19 A Einliðaleikur piltar

1. Andri Broddason TBR
2. Davíð Örn Harðarson TBR

U19 A Einliðaleikur stúlkur

1. Una Hrund Örvar BH
2. Andrea Nilsdóttir TBR

U19 Tvíliðaleikur piltar

1. Brynjar Már Ellertsson / Davíð Örn Harðarson TBR
2. Andri Broddason / Steinþór Emil Svavarsson TBR / BH

U19 Tvíliðaleikur stúlkur

1. Karolina Prus / Una Hrund Örvar TBR / BH
2. Björk Orradóttir / Eva Margit Atladóttir TBR

U19 Tvenndarleikur piltar/stúlkur

1. Gústav Nilsson / Júlíanna Karítas Jóhannsdóttir TBR
2. Kristian Óskar Sveinbjörnsson / Rakel Rut Kristjánsdóttir BH